วันที่ 8 พฤศจิกายน 2566 ผศ.ดร.พรรณพิลาศ กุลดิลก รองคณบดีฝ่ายการจัดการศึกษาและสื่อสารองค์กร พร้อมด้วยตัวแทนนิสิตและบุคลากร เข้าร่วมกิจกรรม ACT Higher Education Exhibition 2023 เพื่อให้ข้อมูลเกี่ยวกับหลักสูตรต่าง ๆ ของคณะฯ การรับเข้าศึกษา และแนวทางการเรียนการสอนให้แก่น้อง ๆ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ณ โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี โดยภายในงานมีสถาบันการศึกษาร่วมออกบูธจำนวน 36 บูธ
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ประชาสัมพันธ์หลักสูตร1.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ประชาสัมพันธ์หลักสูตร2-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ประชาสัมพันธ์หลักสูตร3-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ประชาสัมพันธ์หลักสูตร4-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ประชาสัมพันธ์หลักสูตร5-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ประชาสัมพันธ์หลักสูตร7-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ประชาสัมพันธ์หลักสูตร8-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/ประชาสัมพันธ์หลักสูตร9-1024x683.jpg)