วันที่ 19 มกราคม 2567 คณาจารย์และนิสิต ภาควิชาภาษาตะวันตก และภาควิชาศาสนาและปรัชญา คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา เข้าร่วมต้อนรับคณาจารย์และนักศึกษา จากสาขาภาษาศาสตร์ คณะเทคโนโลยีการจัดการ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสุรินทร์ ในโอกาสเข้าเยี่ยมชมระบบการจัดการเรียนการสอน ภาษาอังกฤษของภาควิชาภาษาตะวันตกและภาควิชาปรัชญา มหาวิทยาลัยบูรพา เพื่อนำมาพัฒนาระบบการเรียนการสอนให้นักศึกษามีความรู้ ทักษะในศตวรรษที่ 21 ให้มีประสิทธิภาพยิ่งขึ้นต่อไป
สำหรับคณะผู้เยี่ยมชมประกอบไปด้วยนักศึกษาจากสาขาภาษาศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร หลักสูตรประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง และ สาขาวิชาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารในการประกอบอาชีพ และอาจารย์ประจำหลักสูตร จำนวน 35 คน
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ1-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ2-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ3-1024x301.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ4-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ5-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ6-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ7-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ8-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ9-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ10-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ11-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ12-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ13-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ14-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ15-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ16-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ17-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ18-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ19-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ20-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ21-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ22-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ23-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/คณะเทคโนโลยีการจัดการ24-1024x683.jpg)