วันที่ 17 มกราคม พ.ศ. 2567 คณาจารย์สาขาวิชาภาษาจีน ภาควิชาภาษาตะวันออก คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ นำโดย ผศ.ดร.วิไล ลิ่มถาวรานันต์ ดร.เศรษฐพร เรืองเที่ยง และอาจารย์ธรรมพร กุศลสวัสดิ์ ร่วมต้อนรับตัวแทนจาก บริษัท เทคโนพลาสอุตสาหกรรม (ประเทศไทย) จำกัด ในโอกาสเข้าพบเพื่อหารือแนวทางความร่วมมือในการรับนิสิตเข้าฝึกปฏิบัติสหกิจศึกษาและการศึกษาเชิงบูรณาการกับการทำงาน เพื่อเปิดโอกาสให้กับนิสิตได้นำความรู้ที่เรียนมา ประยุกต์ใช้ในการทำงานจริง รวมถึงการรับเข้าทำงานหลังสำเร็จการศึกษา
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/ตะวันออกCWIE1-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/ตะวันออกCWIE2-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/ตะวันออกCWIE3-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/ตะวันออกCWIE4-1024x683.jpg)