วันที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 รองศาสตราจารย์ ดร. สุชาดา พงศ์กิตติวิบูลย์ คณบดี พร้อมด้วยตัวแทนผู้บริหาร บุคลากร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ และคณะภูมิสารสนเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา ให้การต้อนรับ คุณปราณปริยา วงค์ษา ผู้อำนวยการสำนักเครือข่ายองค์ความรู้ สำนักงานพัฒนาเทคโนโลยีอวกาศและภูมิสารสนเทศ (องค์การมหาชน) และคณะ ในโอกาสหารือเพื่อสร้างความร่วมมือทางวิชาการร่วมกันต่อไป
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/เทคโนโลยีอวกาศ1-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/เทคโนโลยีอวกาศ2-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/เทคโนโลยีอวกาศ3-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/เทคโนโลยีอวกาศ4-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/เทคโนโลยีอวกาศ5-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/เทคโนโลยีอวกาศ6-1024x683.jpg)