วันที่ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 รศ.ดร.สุชาดา พงศ์กิตติวิบูลย์ คณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ พร้อมด้วยผู้บริหาร หัวหน้าภาควิชาภาษาตะวันออก หัวหน้าภาควิชาภาษาไทย และตัวแทนคณาจารย์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา เข้าร่วมการประชุมร่วมกับคณาจารย์จาก Jilin International Studies University สาธารณรัฐประชาชนจีน เพื่อหารือในการพัฒนาหลักสูตรร่วมกัน รวมถึงแนวทางการจัดการศึกษาสำหรับนิสิตแลกเปลี่ยนต่างชาติ
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin1-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin2-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin3-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin4-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin5-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin6-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin7-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin8-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin9-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin10-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin11-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/Jilin12-1024x683.jpg)