คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา จัดโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้เพื่อการขับเคลื่อนองค์กร ในหัวข้อ “การพัฒนาองค์กรตามเกณฑ์คุณภาพการศึกษาเพื่อการดำเนินการที่เป็นเลิศ (EdPEx) ฉบับปี 2567– 2570” ซึ่งได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธรรมนูญ รัศมีมาสเมือง เป็นวิทยากร โดยมีคณะผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากรสายสนับสนุนผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมโครงการ
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/EdPEx67-1-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/EdPEx67-2-1024x765.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/EdPEx67-3-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/EdPEx67-4-1024x767.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/EdPEx67-5-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/EdPEx67-6-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/EdPEx67-7-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/EdPEx67-8-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/EdPEx67-9-1024x683.jpg)