วันที่ 3 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา จัดอบรมหลักสูตรระยะสั้น หลักสูตร The Art of Communication ให้กับพนักงานบริษัท เอ็น เอส เค แบริ่งส์ แมนูแฟคเจอริ่ง (ประเทศไทย) จำกัด โดยมีอาจารย์ ดร.ชนัญญา สร้อยทอง อาจารย์ประจำภาควิชาจิตวิทยาเป็นวิทยากร การจัดงานดังกล่าวมีวัตถุประสงค์เพื่อให้บริการวิชาการความรู้ ความเชี่ยวชาญศาสตร์ ทางด้านมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ให้กับชุมชนและสังคมในเขตพื้นที่ภาคตะวันออก
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ArtCommunication1-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ArtCommunication2-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ArtCommunication3-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ArtCommunication4-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ArtCommunication5-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ArtCommunication6-1024x768.jpg)