วันที่ 13 พฤศจิกายน พ.ศ.2566 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดให้มีการแสดงวิสัยทัศน์ของผู้สมัครคัดเลือกเพื่อเป็นหัวหน้าสำนักงานคณบดี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ซึ่งผู้สมัครคัดเลือก ประกอบไปด้วย
- ดร.อิทธิพัทธ์ โยธะพันธ์ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ
- นายวิชัย แย้มหลั่งทรัพย์ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ
โดยมีคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากรสายสนับสนุน เข้าร่วมรับฟัง
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/หัวหน้าสำนักงานคณบดี1-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/หัวหน้าสำนักงานคณบดี2-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/หัวหน้าสำนักงานคณบดี3-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/หัวหน้าสำนักงานคณบดี4-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/หัวหน้าสำนักงานคณบดี5-1024x600.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/หัวหน้าสำนักงานคณบดี6-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/หัวหน้าสำนักงานคณบดี7-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/หัวหน้าสำนักงานคณบดี8-1024x683.jpg)