วันศุกร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ภาควิชาจิตวิทยา คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา จัดโครงการจิตวิทยาสัมพันธ์ในหัวข้อเรื่อง การปรับตัวในการทำงาน “ยุคดิจิทัล” โดยได้รับเกียรติจากศิษย์เก่า ได้แก่ คุณยุวันดา ธราพร คุณภัทราภรณ์ พวงเพชร และคุณวสุพล จันทร์กระจ่าง เป็นวิทยากร โครงการนี้จัดขึ้นเพื่อให้นิสิตได้เรียนรู้ทักษะการทำงานในโลกปัจจุบันและเป็นการสร้างความสัมพันธ์ระหว่างศิษย์เก่าและศิษย์ปัจจุบัน
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ยุคดิจิทัล2-1024x577.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ยุคดิจิทัล3-1024x577.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ยุคดิจิทัล4-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ยุคดิจิทัล5-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ยุคดิจิทัล6-1024x683.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ยุคดิจิทัล7-736x1024.jpg)