ภาควิชาภาษาตะวันออก สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้จัดโครงการบริการวิชาการ KUIS STUDY TOUR 2024 ระหว่างวันที่ 8-27กุมภาพันธ์ 2667 อันเป็นโครงการภายใต้กรอบความร่วมมือทางวิชาการกับมหาวิทยาลัยคันดะนานาชาติศึกษา โดยมีนักศึกษาชาวญี่ปุ่นเข้าร่วมโครงการ 14 คน และครอบครัวอุปถัมภ์จำนวน 8 ครอบครัว ทั้งนี้โครงการดังกล่าวสอดคล้องกับ SDGs17 Partnerships for goals ที่มุ่งเน้นการเพิ่มความร่วมมือระหว่างประเทศเพื่อการบรรลุเป้าหมายผ่านการสนับสนุนในด้านต่าง ๆ
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY1-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY2-768x1024.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY3-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY4-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY5-768x1024.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY6-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY7-1024x576.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY8-1024x576.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY9-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY10-768x1024.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY11-768x1024.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY12-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY13-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY14-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY15-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY16-768x1024.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY17-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/KUISSTUDY18-768x1024.jpg)