วันที่ 8 มีนาคม พ.ศ. 2567 นิสิตภาควิชาจิตวิทยา คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา ได้ดำเนินการจัดโครงการฝึกอบรมเรื่อง “การบริหารเวลาและวางแผนการทำงานให้มีประสิทธิภาพ” โดยได้รับเกียรติจาก คุณธนกฤต แสงอุทัศน์ และคณะ จากหน่วยงาน FullFill Learning เป็นวิทยากรบรรยายพิเศษและจัดกิจกรรมพัฒนาความสามารถ ให้กับนิสิตสาขาจิตวิทยาและผู้สนใจ เพื่อให้ผู้เข้าอบรมเรียนรู้เทคนิคการบริหารเวลา การวางแผนการทำงาน และสามารถนำหลักการต่าง ๆ ไปประยุกต์ใช้ให้เกิดประโยชน์ต่อการดำเนินชีวิตประจำวัน และการทำงานร่วมกับผู้อื่นต่อไป
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/การบริหารเวลา1.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/การบริหารเวลา2-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/การบริหารเวลา3-1024x768.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/การบริหารเวลา4.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/การบริหารเวลา5.jpg)
![](https://huso.buu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/การบริหารเวลา6.jpg)